B116XTK01.0 11.6 inch 1366 * 768 màn hình lcd mới gốc
Tên thương hiệu: AUO
Số mẫu: B116XTK01.0
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
B116XTK01.0
Kích thước đường chéo:
11,6"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1366(RGB)×768, WXGA 135PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
256,125(W)×144(H) mm
Chế độ hiển thị:
TN, thường màu trắng, truyền
Hiển thị màu sắc:
262K
Giao diện tín hiệu:
WLED, 15K giờ, Với trình điều khiển LED
Sử dụng cho:
Máy tính xách tay
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu AUO
Mô hình P/N B116XTK01.0
Kích thước đường chéo 11.6"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1366 ((RGB) × 768, WXGA 135PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 256.125 ((W) × 144 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 278 × 168.01 × 3.2 (H × V × D)
Điều trị -
Độ sáng 200 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 400: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 45/45/15/35 (loại)
Phản ứng 8 (Typ.) ((Tr+Td) ms
Tầm nhìn tốt tại -
Chế độ làm việc TN, thường màu trắng, truyền
Độ sâu màu sắc 262K
Đèn hậu WLED, 15K giờ, với LED Driver
Hình dạng phác thảo Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm)
Sử dụng cho Máy tính xách tay
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng On-Cell Touch, USB
Loại tín hiệu eDP (1 làn đường), 40 chân
Cung cấp điện áp 3.3V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
B116XTK01.0 Màn hình LCD Về chúng tôi:
B116XTK01.0 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
Điều kiện:
Hướng dẫn đặt hàng:
Tính xác thực của sản phẩm:
Màn hình LCD là nguyên bản và được kiểm tra kỹ lưỡng trước khi gửi cho bạn.
B116XTK01.0 Màn hình LCD:
- Hướng dẫn cài đặt:
- Thiết lập chuyên nghiệp khuyến cáo:
- Kiến thức tháo rời:
- Hãy chắc chắn rằng bạn hiểu quy trình tháo rời trước khi mua.
- Chính sách hoàn trả:
B116XTK01.0 LCD Panel Xuất và gói:B116XTK01.0 11.6 inch 1366 * 768 màn hình lcd mới gốc 0
B116XTK01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể kiểm traB116XTK01.0trước khi vận chuyển?
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngB116XTK01.0?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếu Bảng LCDB116XTK01.0Không thể nhận được?
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%