| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | MV315QUM-N40-A942 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
MV315QUM-N40-A942 gốc trong kho 32,0 inch màn hình hiển thị LCD
MV315QUM-N40-A942 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | MV315QUM-N40-A942 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 139PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.306 ((W) × 392.234 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 709.5 ((W) × 412 ((H) × 11.5 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 550 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 14001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 14 (Loại) ((G đến G) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 95% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | WLED [4 chuỗi × 2CN], 30K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 3.06Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 30 chân |
| Cung cấp điện | 10.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
MV315QUM-N40-A942 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
MV315QUM-N40-A942 LCD Panel Xuất và gói:![]()
MV315QUM-N40-A942 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnMV315QUM-N40-A942?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?MV315QUM-N40-A942bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?MV315QUM-N40-A942?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaMV315QUM-N40-A942?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá