| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ080T5GG01S |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
8.0 inch LQ080T5GG01S CCFL màn hình hiển thị LCD
LQ080T5GG01S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ080T5GG01S |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 67PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176.4 ((W) × 99.22 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 193.3 ((H) × 116.5 ((V) × 12 ((D) mm |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/55/65 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ], 10K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 250±20g |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | TFT Analog RGB đặc biệt, 32 pinFPC |
| Cung cấp điện | 5.3/13/-9.5/-10.9/-16V (Loại) ((VSH/VGH/VGL/VCC/VSS) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| 8.0 inch LQ080T5GG01S CCFL màn hình hiển thị LCD | |
LQ080T5GG01S LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ080T5GG01S LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ080T5GG01S trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ080T5GG01S?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ080T5GG01S bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ080T5GG01S?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá