| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ080T5CRQ1A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ080T5CRQ1A ban đầu 8.0 inch màn hình LCD
LQ080T5CRQ1A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ080T5CRQ1A |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | Giao truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | |
| Loại đèn | |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| LQ080T5CRQ1A ban đầu 8.0 inch màn hình LCD | |
LQ080T5CRQ1A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ080T5CRQ1A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ080T5CRQ1A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ080T5CRQ1A bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của LQ080T5CRQ1A?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá