| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ080T3AG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc LQ080T3AG01 8,0 inch 480 * 234
LQ080T3AG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ080T3AG01 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 67PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176.4 ((W) × 99.22 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 196.7 × 117.8 × 19.5 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 60: 1 (Min.) |
| góc nhìn | 65/65/55/65 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | 1 PCCCFL, 25K giờ, với Inverter |
| Vật thể | 400g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Analog RGB + Composite Video (NTSC/PAL), 24 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 65 °C |
| Màn hình LCD gốc LQ080T3AG01 8,0 inch 480 * 234 | |
LQ080T3AG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ080T3AG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ080T3AG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ080T3AG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ080T3AG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ080T3AG01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá