| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ079L1SX09 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ079L1SX09 7.9 inch WLED TFT màn hình LCD cho Pad
LQ079L1SX09 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ079L1SX09 |
| Kích thước đường chéo | 7.9" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1536 ((RGB) × 2048, QXGA 325PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 119.808 ((W) × 159.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 125.55 ((H) × 170.95 ((V) × 3.15 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, không lái xe |
| Trọng lượng | 68.9g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 50 pin |
| Cung cấp điện | 1.8/5.6/-5.6V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| LQ079L1SX09 7.9 inch WLED TFT màn hình LCD cho Pad | |
LQ079L1SX09 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ079L1SX09 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ079L1SX09 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng LQ079L1SX09 của tôi được?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ079L1SX09?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ079L1SX09 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá