| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ079L1SX04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
7.9 inch LQ079L1SX04 1536*2048 1000:1 màn hình LCD
LQ079L1SX04 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ079L1SX04 |
| Kích thước đường chéo | 7.9" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 1536 ((RGB) × 2048, QXGA 325PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 119.808 ((W) × 159.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 123.61 ((W) × 169.04 ((H) × 0.68 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 29.0g (Loại) |
| Bề mặt | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 4.6% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Pad & Tablet |
| IC trình điều khiển | COGBin-in NT35523 + NT35523 |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 7.9 inch LQ079L1SX04 1536*2048 1000:1 màn hình LCD | |
LQ079L1SX04 LCD Panel Giao hàng và gói:
![]()
LQ079L1SX04 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ079L1SX04?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ079L1SX04 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ079L1SX04?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ079L1SX04 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá