| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ079L1SX02F |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới LQ079L1SX02F 7.9 inch 450 cd/m2 1536*2048
LQ079L1SX02F Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ079L1SX02F |
| Kích thước đường chéo | 7.9" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1536 ((RGB) × 2048, QXGA 325PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 119.808 ((W) × 159.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 125.55 ((W) × 170.95 ((H) × 3.15 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 35 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | 6S4PWLED, không có lái xe |
| Vật thể | 68.9g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (2 ch, 4 tuyến dữ liệu), 50 pin |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.6/-5.6V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD mới LQ079L1SX02F 7.9 inch 450 cd/m2 1536*2048 | |
LQ079L1SX02F LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ079L1SX02F bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ079L1SX02F không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ079L1SX02F?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ079L1SX02F bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ079L1SX02F?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá