| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ072K1LA03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ072K1LA03 7.2 inch 1280 * 768 LCD Module LVDS màn hình LCD
LQ072K1LA03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ072K1LA03 |
| Kích thước đường chéo | 7.2" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 768, WXGA 206PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 157.44 ((W) × 94.464 ((H) mm |
| Mở Bezel | 161.1 ((W) × 98.0 ((H) mm |
| Khung (mm) | 185 × 115,9 × 7,5 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H), Antireflection |
| Độ sáng | 235 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 150: 1 (Min.) |
| góc nhìn | 60/60/45/60 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 45 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 8S4PWLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 140/155g (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | MID UMPC |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), Connector14 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LQ072K1LA03 7.2 inch 1280 * 768 LCD Module LVDS màn hình LCD | |
LQ072K1LA03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ072K1LA03 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ072K1LA03?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ072K1LA03 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ072K1LA03?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ072K1LA03 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá