| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5LW04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5LW04 Màn hình LCD 7,0 inch FOR Outdoor High Brightness
LQ070Y5LW04 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5LW04 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.4 ((W) × 94.44 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 166.5 ((W) × 106.9 ((H) × 12.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 770 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 72%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 220g (tối đa.) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ mới 2, thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 7 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | 5S3P WLED, không có lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 32 pin |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
| LQ070Y5LW04 Màn hình LCD 7,0 inch FOR Outdoor High Brightness | |
LQ070Y5LW04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5LW04 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ070Y5LW04?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ070Y5LW04 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5LW04 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5LW04?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá