| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TA070FFHM01-00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TA070FFHM01-00 7.0 inch 1080 * 1920 màn hình LCD LCD Panel
TA070FFHM01-00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TA070FFHM01-00 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 257PPI |
| Định dạng pixel | Hiển thị sub-pixel |
| Khu vực hoạt động | 86.832 ((W) × 154.368 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 88.832 × 160.368 × 0.95 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100000: 1 (Min.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Điện thoại di động / Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 120Hz |
| Bảng cảm ứng | On-Cell Touch, I2C |
| Danh sách driver IC | Cấu hình COG tích hợp ICNA3520 |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường truyền dữ liệu), kết nối 39 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/4.0V (Loại) (VDDIO/VBAT) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
TA070FFHM01-00 LCD Panel Xuất và gói:![]()
TA070FFHM01-00 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choTA070FFHM01-00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuTA070FFHM01-00?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choTA070FFHM01-00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiTA070FFHM01-00với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá