| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DG30 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
7.0 inch LQ070Y5DG30 WLED TFT màn hình LCD
LQ070Y5DG30 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DG30 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156.4 ((W) × 82.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 166 ((W) × 93.2 ((H) mm |
| góc nhìn | - |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 160g (tối đa.) |
| Bề mặt | - |
| Chế độ hiển thị | |
| Thời gian phản ứng | - |
| Loại đèn | WLED |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit)FPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| 7.0 inch LQ070Y5DG30 WLED TFT màn hình LCD | |
LQ070Y5DG30 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DG30 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ070Y5DG30?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DG30 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5DG30 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DG30 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá