| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DG12 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5DG12 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho ô tô
LQ070Y5DG12 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DG12 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| góc nhìn | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | - |
| Đèn hậu | WLED |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CMOS (1 ch, 6-bit) |
| LQ070Y5DG12 7.0 inch 800 * 480 màn hình LCD cho ô tô | |
LQ070Y5DG12 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DG12 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DG12 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ070Y5DG12?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DG12 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5DG12 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá