| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | L150X1M-HB |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
L150X1M-HB Màn hình LCD TFT mới 15,0 inch 1024 * 768
L150X1M-HB LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | ACER |
| Mô hình P/N | L150X1M-HB |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 308.1 ((W) × 232.1 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 352.5 ((H) × 263.5 ((V) × 16.5 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 11/24 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/60/40/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 67%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [4 bộ], W/O Driver |
| Trọng lượng | 1.40Kgs (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | TTL (2 ch, 8-bit), 80 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) ((VDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
L150X1M-HB LCD Panel Xuất và gói:![]()
L150X1M-HB LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiL150X1M-HBvới giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaL150X1M-HB?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnL150X1M-HB?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.L150X1M-HBBây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá