| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DG10 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5DG10 gốc 800*480 7.0 inch màn hình TFT LCD
LQ070Y5DG10 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DG10 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 164.4 ((W) × 105.3 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 650 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | WLED |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | CMOS (1 ch, 6-bit) |
| LQ070Y5DG10 gốc 800*480 7.0 inch màn hình TFT LCD | |
LQ070Y5DG10 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DG10 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ070Y5DG10?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DG10 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5DG10 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DG10 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá