| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DG08 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5DG08 600 cd / m2 40 pin LCD Panel cho màn hình ô tô
LQ070Y5DG08 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DG08 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800×480 ((RGB), WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải ngang RGB |
| Khu vực hoạt động | 156.4 ((W) × 82.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | 158.4 ((W) × 84.08 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 166 ((W) × 93.2 ((H) × 9.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 65/65/50/65 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 160g (tối đa.) |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 1501 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 20/30 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 6S4P WLED, 10K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| LQ070Y5DG08 600 cd / m2 40 pin LCD Panel cho màn hình ô tô | |
LQ070Y5DG08 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DG08 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DG08 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5DG08 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ070Y5DG08?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DG08 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá