| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DG07 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5DG07 CCFL 460 cd/m2 màn hình LCD
LQ070Y5DG07 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DG07 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156 ((W) × 82.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 167 ((W) × 93 ((H) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 460 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | 1 bộ CCFL |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 196g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ070Y5DG07 CCFL 460 cd/m2 màn hình LCD | |
LQ070Y5DG07 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DG07 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5DG07 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ070Y5DG07?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DG07 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DG07 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá