| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DG05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình hiển thị LCD 800*480 LQ070Y5DG05 7.0 inch 460 cd/m2
LQ070Y5DG05 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DG05 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156 ((W) × 82.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 157.65 ((W) × 84.45 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 167 ((W) × 93 ((H) × 7,5 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 460 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 1 PCCCFL, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 196g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 2.7/5.3V (Typ.) ((VSHD/VSHA) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| Màn hình hiển thị LCD 800*480 LQ070Y5DG05 7.0 inch 460 cd/m2 | |
LQ070Y5DG05 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DG05 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ070Y5DG05?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DG05 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DG05 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5DG05 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá