| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DG02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5DG02 380 cd/m2 màn hình hiển thị LCD CCFL
LQ070Y5DG02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DG02 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156 ((W) × 82.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 157.7 ((W) × 84.75 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 168 ((W) × 94 ((H) × 11,75 ((D) mm |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 65/65/60/65 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 185g (tối đa.) |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 1001 (Chỉ trong vài phút) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 1 PC CCFL, 10K giờ, Không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 50 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 5.3/2.7/15/-12.0/-17.4V (Loại) ((VSHA/VSHD/VDD/VEEDC/VSS) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| LQ070Y5DG02 380 cd/m2 màn hình hiển thị LCD CCFL | |
LQ070Y5DG02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DG02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ070Y5DG02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ070Y5DG02?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DG02 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá