| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DE03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5DE03 gốc 7.0 inch màn hình LCD cho màn hình ô tô
LQ070Y5DE03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DE03 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156 ((W) × 82.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 170.8 ((W) × 107.95 ((H) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 370 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Trọng lượng | 315g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | RGB song song |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ070Y5DE03 gốc 7.0 inch màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
LQ070Y5DE03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DE03 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070Y5DE03 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi thứ tự LQ070Y5DE03?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DE03 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá