| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070Y5DA01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070Y5DA01 380 cd/m2 LCD Panel CCFL LCD Module
LQ070Y5DA01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070Y5DA01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 134PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156 ((W) × 83.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 168 ((W) × 94 ((H) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | Giao truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ] |
| Trọng lượng | 195g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit) |
| LQ070Y5DA01 380 cd/m2 LCD Panel CCFL LCD Module | |
LQ070Y5DA01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070Y5DA01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ070Y5DA01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ070Y5DA01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070Y5DA01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070Y5DA01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá