| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | B116AW03 V2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
B116AW03 V2 11.6 inch 1024 * 600 nhà sản xuất màn hình lcd
B116AW03 V2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | B116AW03 V2 |
| Kích thước đường chéo | 11.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 600, WSVGA 102PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 256.05 ((W) × 144 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Phong cách biểu mẫu | - |
| Được thiết kế cho | Máy tính máy tính |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
B116AW03 V2 LCD Panel Xuất và gói:![]()
B116AW03 V2 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaB116AW03 V2?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiB116AW03 V2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?B116AW03 V2bằng thẻ tín dụng?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choB116AW03 V2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá