| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070T5GG21 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070T5GG21 7.0 inch 480 * 234 màn hình hiển thị LCD
LQ070T5GG21 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070T5GG21 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156.24 ((W) × 82.368 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 167 ((W) × 93 ((H) |
| Độ sáng | 500 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | |
| Vật thể | 195g (tối đa) |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Phản ứng | - |
| Đèn hậu | 1 bộ CCFL |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| LQ070T5GG21 7.0 inch 480 * 234 màn hình hiển thị LCD | |
LQ070T5GG21 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070T5GG21 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ070T5GG21 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng LQ070T5GG21?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070T5GG21 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ070T5GG21 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá