| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070T5GG08 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070T5GG08 480 * 234 màn hình LCD CCFL
LQ070T5GG08 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070T5GG08 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156.24 ((W) × 82.368 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 167 ((W) × 93 ((H) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1 bộ CCFL |
| Trọng lượng bảng | 185g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ070T5GG08 480 * 234 màn hình LCD CCFL | |
LQ070T5GG08 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ070T5GG08 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ070T5GG08 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ070T5GG08 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070T5GG08 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070T5GG08 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá