| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070T5GG01S |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070T5GG01S gốc 400 cd/m2 32 chân CCFL LCD Panel
LQ070T5GG01S LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070T5GG01S |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 87.05 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 166 ((W) × 102 ((H) × 8 ((D) mm |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 10K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 205g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Máy phát DVD di động, màn hình ô tô, khung ảnh kỹ thuật số |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | TFT Analog RGB đặc biệt, 32 pinFPC |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| LQ070T5GG01S gốc 400 cd/m2 32 chân CCFL LCD Panel | |
LQ070T5GG01S LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070T5GG01S LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070T5GG01S không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ070T5GG01S trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ070T5GG01S?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ070T5GG01S?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá