| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070T5DR01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070T5DR01 7.0 inch 480 * 240 400 cd / m2 Màn hình LCD TFT
LQ070T5DR01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070T5DR01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 240, WQVGA 77PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 87 ((H) mm |
| Mở Bezel | 159.1 ((W) × 91.9 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 170.1 ((W) × 103.4 ((H) × 14.7 ((D) mm |
| Bề mặt | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1001 (Chỉ trong vài phút) |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| 2 PCCCFL, 10K giờ, Không có lái xe | 2 PCCCFL, 10K giờ, Không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 280g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 36 pin |
| Điện áp đầu vào | 5/10/-10V (Loại) ((VSH/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ070T5DR01 7.0 inch 480 * 240 400 cd / m2 Màn hình LCD TFT | |
LQ070T5DR01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070T5DR01 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ070T5DR01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ070T5DR01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ070T5DR01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá