| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070T5DG05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070T5DG05 mới 7.0 inch 262K màn hình LCD
LQ070T5DG05 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070T5DG05 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 240, WQVGA 77PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 87 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 164.4 ((W) × 99.5 ((H) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Trọng lượng | 160g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ070T5DG05 mới 7.0 inch 262K màn hình LCD | |
LQ070T5DG05 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070T5DG05 LCD Panel FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ070T5DG05 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá