| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070M3SX03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070M3SX03 gốc 7.0 inch 500 cd / m2 WLED màn hình LCD
LQ070M3SX03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070M3SX03 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 322PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 94.5 ((W) × 151.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 99.1 ((H) × 159.85 ((V) × 2.23 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 20001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 9/13 (Loại) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 50% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [9S2P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 40.5g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (2 ch, 2 tuyến dữ liệu), 71 pinFPC |
| Cung cấp điện | 1.8/3.0/5.5/-5.5V (Loại) ((VDDIO/VDD/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| LQ070M3SX03 gốc 7.0 inch 500 cd / m2 WLED màn hình LCD | |
LQ070M3SX03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070M3SX03 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD LQ070M3SX03 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ070M3SX03 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá