LQ070M1SX02 7.0 inch 1200 * 1920 màn hình LCD TFT
Tên thương hiệu: Sharp
Số mẫu: LQ070M1SX02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LQ070M1SX02
Kích thước đường chéo:
7.0"
Loại bảng:
Oxit TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 322PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
94,5(W)×151,2(H)mm
Sử dụng cho:
Bàn phím & Máy tính bảng
Màn hình cảm ứng:
Không có
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LQ070M1SX02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Nhọn
Mô hình P/N LQ070M1SX02
Kích thước đường chéo 7.0"
Loại bảng Oxit TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1200 ((RGB) ×1920, WUXGA 322PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 94.5 ((W) × 151.2 ((H) mm
Mở Bezel -
Phân đồ (mm) 99.7 × 159,85 × 2,23 (H × V × D)
Điều trị Lớp phủ rõ ràng, cứng
Độ sáng 400 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 2000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Phản ứng 9/13 (Typ.) ((Tr/Td) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc ASV, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 50% NTSC
Đèn hậu 9S2PWLED, Không có lái xe
Vật thể 41.0g (Loại)
Sử dụng cho Pad & Tablet
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu MIPI (4 tuyến dữ liệu), 71 chân FPC
Cung cấp điện áp 1.8/3.0/5.5/-5.5V (Loại) ((VDDIO/VDD/VSP/VSN)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C
LQ070M1SX02 Thông tin đặt trước màn hình LCD:
LQ070M1SX02 LCD Panel Xuất và gói:
LQ070M1SX02 7.0 inch 1200 * 1920 màn hình LCD TFT 0
LQ070M1SX02 Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
LQ070M1SX02 Dịch vụ màn hình LCD:
LQ070M1SX02 LCD Panel FAQ:
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD LQ070M1SX02 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ070M1SX02 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%