| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD080PXN1-A00-0299 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD080PXN1-A00-0299 8.0 Inch TFT LCD Display 1024 * 768 Mô-đun LCD
HSD080PXN1-A00-0299Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD080PXN1-A00-0299 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 160PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 162.048 ((W) × 121.536 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 170.5 ((H) × 130.2 ((V) × 1.23 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 4:30 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 75/75/70/60 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày tấm | 0.40+0.40 mm |
| Sự truyền nhiễm | 4.48% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 45% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh số |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Tích hợp 1 nguồn + 2 chip cổng |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3/8.9/22.0/-7.0V (Loại) ((VDD/AVDD/VGH/VHL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| HSD080PXN1-A00-0299 Inch TFT LCD Display 1024 * 768 Mô-đun LCD | |
HSD080PXN1-A00-0299Chiếc màn hình LCD vận chuyển và gói:![]()
HSD080PXN1-A00-0299FAQ bảng LCD:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD080PXN1-A00-0299?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?HSD080PXN1-A00-0299?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD080PXN1-A00-0299 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD080PXN1-A00-0299 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá