| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ070A3AG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ070A3AG01 7.0 inch 320 * 234 màn hình LCD CCFL màn hình LCD
LQ070A3AG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ070A3AG01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 56PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 144 ((W) × 105.3 ((H) mm |
| Mở Bezel | 149.0 ((W) × 110.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 165.5 ((W) × 126.6 ((H) × 20.5 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 60: 1 (Min.) |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Phản ứng | 10/25 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | 1 PCCCFL, với Inverter |
| Vật thể | 425g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Máy phát DVD di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Analog RGB + Composite Video (NTSC/PAL), 24 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 65 °C |
| LQ070A3AG01 7.0 inch 320 * 234 màn hình LCD CCFL màn hình LCD | |
LQ070A3AG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ070A3AG01 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD LQ070A3AG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ070A3AG01 vận chuyển?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá