| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LB071WS1-RD01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LB071WS1-RD01 màn hình LCD phản xạ 7,1 inch 1024 * 600
LB071WS1-RD01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LB071WS1-RD01 |
| Kích thước đường chéo | 7.1" |
| Loại bảng | EPD, EPD |
| Nghị quyết | 1024×600, WSVGA 166PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 156.672 ((W) × 90.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 168.7 × 103,3 × 1,18 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 71 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | 70/70/70/70 (loại) |
| Phản ứng | 1440/1080 (Typ.) ((GC) ((T<10°C/T≥10°C) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | Phản xạ |
| Độ sâu màu sắc | Màu xám |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 39.0±5.0g |
| Sử dụng cho | E-Book Reader |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) ((VDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| LB071WS1-RD01 màn hình LCD phản xạ 7,1 inch 1024 * 600 | |
LB071WS1-RD01 màn hình LCD![]()
LB071WS1-RD01 LCD Panel FAQ:
Q: Bao lâu bảo hành củaLB071WS1-RD01?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLB071WS1-RD01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho hàng hóa của mình không?LB071WS1-RD01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choLB071WS1-RD01?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá