| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065Y9RA01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
800*480 LQ065Y9RA01 mới 6,5 inch 60Hz 300 cd/m2 Màn hình LCD
LQ065Y9RA01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065Y9RA01 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 144PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.32 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 161.8 ((H) × 94.7 ((V) × 11.8 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) 4.51 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 12/4 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường trắng, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | 262K 60%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S3P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 215g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RSDS (2 kênh), 60 chân |
| Cung cấp điện | 3.3/5.7V (Loại) ((VCCS/VSHA) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| 800*480 LQ065Y9RA01 mới 6,5 inch 60Hz 300 cd/m2 Màn hình LCD | |
LQ065Y9RA01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065Y9RA01 LCD Panel FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng LQ065Y9RA01 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá