| Tên thương hiệu: | LG |
| Số mẫu: | LB070WV7-TD02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LB070WV7-TD02 7.0 inch màn hình LCD WVGA 800 * 480 màn hình LCD
LB070WV7-TD02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LB070WV7-TD02 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.4 ((W) × 91.44 ((H) mm |
| Mở Bezel | 154.8 ((W) × 93.8 ((H) mm |
| Khung (mm) | 164.4 × 102.2 × 11.6 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/50 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 7/18 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K 64%NTSC |
| Đèn hậu | 7S2PWLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 180g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), FPC60 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3/9.5/18.5/-6.8V (Loại) (DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| LB070WV7-TD02 7.0 inch màn hình LCD WVGA 800 * 480 màn hình LCD | |
LB070WV7-TD02 LCD Panel Xuất và gói:![]()
LB070WV7-TD02 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Làm thế nào bạn vận chuyển hàng hóa của tôiLB070WV7-TD02 ?
A: Chúng tôi có thể vận chuyển trên toàn thế giới.thông qua DHL,UPS,Fedex và EMS, bao bì rất an toàn và mạnh mẽ.
Hỏi: dài bao lâu?bảo hành ofLG LB070WV7-TD02 ?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLB070WV7-TD02 ?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi trang web đơn đặt hàng của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLB070WV7-TD02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá