| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065Y5DG02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065Y5DG02 Màn hình LCD 6,5 inch 800*480 TFT
LQ065Y5DG02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065Y5DG02 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 144PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 144 ((W) × 78.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | 149.2 ((W) × 83.45 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 160 ((W) × 94 ((H) × 8,5 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100: 1 (Min.) (TM) |
| góc nhìn | 65/65/60/65 (loại) ((CR≥5) |
| Phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 1 PCCCFL, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 185g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 65 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/5.3/15.0/-12.0/-14.1V (Loại) ((VSHD/VSHA/VDD/VEE/VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ065Y5DG02 Màn hình LCD 6,5 inch 800*480 TFT | |
LQ065Y5DG02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065Y5DG02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng LQ065Y5DG02 bây giờ?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá