LQ065T9DZ01 6.5 inch 400 * 240 250 cd / m2 Mô-đun màn hình LCD
Tên thương hiệu: Sharp
Số mẫu: LQ065T9DZ01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LQ065T9DZ01
Kích thước đường chéo:
6,5"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
400(RGB)×240, WQVGA 72PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
143,4(W)×79,326(H) mm
Loại đèn:
CCFL [1 chiếc], 10K giờ, Trình điều khiển W/O
Được thiết kế cho:
Màn hình ô tô
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LQ065T9DZ01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu Nhọn
Mô hình P/N LQ065T9DZ01
Kích thước đường chéo 6.5"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 400 ((RGB) × 240, WQVGA 72PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm
Mở Bezel 148.2 ((W) × 83.3 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 155 ((H) × 89.2 ((V) × 12.8 ((D) mm
Điều trị Chống chói, chống phản xạ
Độ sáng 250 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 15001 (min) (TM) 08 (type) (RF)
Xem hướng 12 giờ.
Thời gian phản ứng 10/25 (Typ.) ((Tr/Td)
góc nhìn 50/50/45/45 (loại) ((CR≥15)
Chế độ hoạt động TN, thường trắng, phản xạ
Màu hỗ trợ 262K 47%NTSC
Nguồn ánh sáng CCFL [1 bộ], 10K giờ, W/O Driver
Trọng lượng 205g (tối đa.)
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện RGB song song (1 ch, 6-bit), 31 pinConnector
Cung cấp điện 5/10/-10V (Loại) ((VSH/VGH/VGL)
LQ065T9DZ01 Màn hình LCD Về chúng tôi:
LQ065T9DZ01 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
Điều kiện:
Hướng dẫn đặt hàng:
Tính xác thực của sản phẩm:
Màn hình LCD là nguyên bản và được kiểm tra kỹ lưỡng trước khi gửi cho bạn.
LQ065T9DZ01 Màn hình màn hình LCD Nhận thức:
- Hướng dẫn cài đặt:
- Thiết lập chuyên nghiệp khuyến cáo:
- Kiến thức tháo rời:
- Hãy chắc chắn rằng bạn hiểu quy trình tháo rời trước khi mua.
- Chính sách hoàn trả:
LQ065T9DZ01 LCD Panel Xuất và gói:
LQ065T9DZ01 6.5 inch 400 * 240 250 cd / m2 Mô-đun màn hình LCD 0
LQ065T9DZ01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T9DZ01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ065T9DZ01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T9DZ01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ065T9DZ01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%