| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T9DR52 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T9DR52 mới 6.5 inch 400*240 262K màn hình LCD
LQ065T9DR52 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T9DR52 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 240, WQVGA 72PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 155 ((W) × 89.2 ((H) × 12.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (min) (TM) 05 (type) (RF) |
| góc nhìn | 50/50/40/45 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường trắng, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | 1 PCCCFL, 10K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 205g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 31 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 5/10/-10V (Loại) ((VSH/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ065T9DR52 mới 6.5 inch 400*240 262K màn hình LCD | |
LQ065T9DR52 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T9DR52 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ065T9DR52?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T9DR52 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể khai báo đơn đặt hàng của tôi LQ065T9DR52 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng LQ065T9DR52 của tôi được?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá