| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T9BR51 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T9BR51 mới 6,5 inch 220 cd / m2 CCFL màn hình LCD
LQ065T9BR51 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T9BR51 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 240, WQVGA 72PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 155 ((W) × 89.2 ((H) × 12.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 220 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Typ.) (TM) 7:1 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | 50/50/40/50 (Loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường trắng, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1 PCCCFL, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 190±10g |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | Analog RGB + Composite Video (NTSC/PAL), 24 chân |
| Điện áp đầu vào | 5/13/-16V (Loại) ((VSH/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ065T9BR51 mới 6,5 inch 220 cd / m2 CCFL màn hình LCD | |
LQ065T9BR51 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T9BR51 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ065T9BR51?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T9BR51 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T9BR51 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T9BR51 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá