| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5GR01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5GR01 400*234 635 cd/m2 Bảng hiển thị LCD
LQ065T5GR01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5GR01 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 156.8 ((W) × 91.5 ((H) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 635 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | |
| Loại đèn | 2 PCSCCFL |
| Trọng lượng bảng | 135g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| LQ065T5GR01 400*234 635 cd/m2 Bảng hiển thị LCD | |
LQ065T5GR01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LQ065T5GR01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5GR01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5GR01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ065T5GR01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5GR01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá