| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5GG61 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5GG61 400*234 400 cd/m2 LCD Module CCFL LCD Panel
LQ065T5GG61 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5GG61 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 72PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 142.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 155 ((H) × 89.2 ((V) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ] |
| Trọng lượng | 175g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | TFT Analog RGB đặc biệt |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ065T5GG61 400*234 400 cd/m2 LCD Module CCFL LCD Panel | |
LQ065T5GG61 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LQ065T5GG61 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5GG61 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ065T5GG61?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5GG61 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá