| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5GG21A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6.5 inch LQ065T5GG21A CCFL màn hình mô-đun LCD
LQ065T5GG21A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5GG21A |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 82PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 142.56 ((W) × 80.73 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | CCFL |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Loại tín hiệu | Phân analog |
| 6.5 inch LQ065T5GG21A CCFL màn hình mô-đun LCD | |
LQ065T5GG21A màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ065T5GG21A LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ065T5GG21A?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5GG21A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5GG21A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ065T5GG21A với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá