| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5GG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5GG01 gốc 6,5 inch màn hình hiển thị LCD 400 cd / m2
LQ065T5GG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5GG01 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 82PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 142.56 ((W) × 80.73 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 158.5 ((H) × 95.5 ((V) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ] |
| Trọng lượng | 172g (Dân loại) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | TFT Analog RGB đặc biệt |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| LQ065T5GG01 gốc 6,5 inch màn hình hiển thị LCD 400 cd / m2 | |
LQ065T5GG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T5GG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5GG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ065T5GG01?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ065T5GG01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5GG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá