| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5GA02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5GA02 6,5 inch 540 cd / m2 màn hình hiển thị LCD
LQ065T5GA02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5GA02 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 157.4 ((H) × 89.7 ((V) × 7.6 ((D) mm |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 540 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 5/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/60/40/60 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ], 10K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 174±15g |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | TFT Analog RGB đặc biệt, 32 pinFPC |
| Cung cấp điện | 5/15/-10/-12/-17V (Loại) ((VSH/VGH/VGL/VCC/VSS) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| LQ065T5GA02 6,5 inch 540 cd / m2 màn hình hiển thị LCD | |
LQ065T5GA02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T5GA02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5GA02 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ065T5GA02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ065T5GA02?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5GA02 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá