| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5DG03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6.5 inch LQ065T5DG03 480 * 234 màn hình LCD cho màn hình ô tô
LQ065T5DG03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5DG03 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 82PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 144 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 1 bộ CCFL |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit)FPC |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| 6.5 inch LQ065T5DG03 480 * 234 màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
LQ065T5DG03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T5DG03 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5DG03 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5DG03 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ065T5DG03?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5DG03 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá