LA102M01-SL01 10,2 inch LVDS màn hình hiển thị LCD 40pin
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LA102M01-SL01
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LA102M01-SL01
Kích thước đường chéo:
10.2"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
960(RGB)×540, qHD 107PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
225,792(W)×127,008(H)mm
Chế độ hoạt động:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Loại đèn:
WLED [9S4P], 20K giờ, lái xe W/O
Sử dụng cho:
Độ sáng cao ngoài trời, Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình:
60Hz
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LA102M01-SL01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LA102M01-SL01
Kích thước đường chéo 10.2"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 960 ((RGB) × 540, qHD 107PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 225.792 ((W) × 127.008 ((H) mm
Mở Bezel 228.8 ((W) × 130.0 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 241.7 ((H) × 147.6 ((V) × 16.5 ((D) mm
Điều trị Chống chói, chống phản xạ
Độ sáng 750 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 7501 (Chỉ trong vài phút)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 30 (tối đa) ((Tr+Td)
góc nhìn -
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 16.7M 71%NTSC
Nguồn ánh sáng WLED [9S4P], 20K giờ, lái xe W/O
Trọng lượng 431/436g (Loại./Tối đa.)
Được thiết kế cho Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pinFPC
Cung cấp điện 3.3/12.9/18/-8.0V (Loại) ((VCC/VDD/VGH/VGL)
LA102M01-SL01 Màn hình LCD về sản phẩm
LA102M01-SL01 Báo cáo về màn hình LCD:
LA102M01-SL01 LCD Panel Xuất và Gói:LA102M01-SL01 10,2 inch LVDS màn hình hiển thị LCD 40pin 0
LA102M01-SL01 Màn hình LCD sau bán hàng:
Phương pháp khắc phục sự cố:
LA102M01-SL01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiLA102M01-SL01 ?
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LA102M01-SL01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLA102M01-SL01 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%