LA092WV1-SL02 gốc trong kho 9.2 inch màn hình hiển thị LCD cho xe GPS điều hướng
Tên thương hiệu: LG
Số mẫu: LA092WV1-SL02
MOQ: 2 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
LA092WV1-SL02
Kích thước đường chéo:
9.2"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
800(RGB)×480, WVGA 101PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
204(W)×114.72(H)mm
Chế độ hoạt động:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
Loại đèn:
WLED, 20K giờ, với LED Driver
Sử dụng cho:
Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình:
60Hz
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LA092WV1-SL02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LA092WV1-SL02
Kích thước đường chéo 9.2"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 800 ((RGB) × 480, WVGA 101PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 204 ((W) × 114.72 ((H) mm
Mở Bezel 206.7 ((W) × 117.65 ((H) mm
Đánh dấu Dim. 218.3 ((H) × 132.1 ((V) × 25 ((D) mm
Điều trị Antiglare (Haze 44%)
Độ sáng 600 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 8001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 12/13 (Loại) ((Tr/Td)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Màu hỗ trợ 262K 70%NTSC
Nguồn ánh sáng WLED, 20K giờ, với LED Driver
Trọng lượng 330/345g (Loại./Tối đa.)
Được thiết kế cho Màn hình ô tô
Tỷ lệ khung hình 60Hz
Bảng cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS, 40 chân
Cung cấp điện 8.0V (Typ.)
LA092WV1-SL02 Màn hình LCD về sản phẩm
LA092WV1-SL02 LƯU Ý về màn hình LCD:
LA092WV1-SL02 LCD Panel Xuất và gói:LA092WV1-SL02 gốc trong kho 9.2 inch màn hình hiển thị LCD cho xe GPS điều hướng 0
LA092WV1-SL02 Màn hình LCD sau bán hàng:
Phương pháp khắc phục sự cố:
LA092WV1-SL02 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếu Bảng LCDLA092WV1-SL02 Tôi nhận được không thể làm việc?
Hỏi: Ông có thể tuyên bố giá trị thấp của đơn đặt hàng của tôi vềLA092WV1-SL02?
A: Có, nhưng bạn cần để lại tin nhắn cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Khi nào đặt hàng của tôiLA092WV1-SL02?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngLG LA092WV1-SL02?
A: Chúng tôi chấp nhận T / T, PAYPAL, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%