| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5DG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6Màn hình hiển thị LCD 500 cd/m2
LQ065T5DG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5DG01 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 82PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 144 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 157.6 × 90.8 × 11 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100: 1 (Min.) (TM) |
| góc nhìn | 55/55/55/30 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 1 PCCCFL, 7K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 230g |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/9.0V (Loại) ((VCC/VDC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| 6Màn hình hiển thị LCD 500 cd/m2 | |
LQ065T5DG01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LQ065T5DG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ065T5DG01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5DG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5DG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5DG01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá