| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5CGQ2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình hiển thị LCD CCFL 6,5 inch
LQ065T5CGQ2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5CGQ2 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 156.8 ((W) × 91.5 ((H) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 635 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | Giao truyền |
| Màu hỗ trợ | |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ] |
| Trọng lượng | 290g |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | Video tổng hợp |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| Màn hình hiển thị LCD CCFL 6,5 inch | |
LQ065T5CGQ2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T5CGQ2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ065T5CGQ2?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5CGQ2 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5CGQ2 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi LQ065T5CGQ2?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá