| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5CGQ1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5CGQ1 Màn hình LCD 6,5 inch cho màn hình ô tô
LQ065T5CGQ1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5CGQ1 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 156.8 ((H) × 91.5 ((V) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 635 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | Giao truyền |
| Màu hỗ trợ | |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ] |
| Trọng lượng | 290g |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | Video tổng hợp |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ065T5CGQ1 Màn hình LCD 6,5 inch cho màn hình ô tô | |
LQ065T5CGQ1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T5CGQ1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ065T5CGQ1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5CGQ1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5CGQ1 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5CGQ1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá