| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5BR02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5BR02 350 cd/m2 Màn hình LCD cho màn hình ô tô
LQ065T5BR02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5BR02 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 155.9 ((W) × 89.2 ((H) × 12.8 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1 bộ CCFL |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 190g |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| LQ065T5BR02 350 cd/m2 Màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
LQ065T5BR02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T5BR02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5BR02 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5BR02 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ065T5BR02 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá